7a10-Phan Chu Trinh
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

7a10-Phan Chu Trinh

Hè vui nhộn, chơi an toàn, chăm chỉ học!!!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

giúp em với

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
phuuvodich
Mía mới có đường
Mía mới có đường
phuuvodich

giúp em với Empty
Bài gửiTiêu đề: giúp em với   giúp em với I_icon_minitimeMon May 19, 2008 6:10 pm

ai có phần mềm kết nối giữa ram và máy tính hok??? máy tính em em lỡ remove nó nên bây giờ hok chơi đc games nào. ( phần mềm này máy nào cũng có, trong add or remove program á)

ái có lấy ra cho em với
phuuvodich
Mía mới có đường
Mía mới có đường
phuuvodich

giúp em với Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: giúp em với   giúp em với I_icon_minitimeMon May 19, 2008 6:14 pm

phuuvodich
Mía mới có đường
Mía mới có đường
phuuvodich

giúp em với Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: giúp em với   giúp em với I_icon_minitimeMon May 19, 2008 7:25 pm

tui lỡ đụng chạm vào cái gì trong "add or remove program", hok có thể chơi games nữa, khi chơi games thì nó cứ bảo : Directx3D: 9.oc ...( tỳu từng cái, có cái nó kêu canno't ..., có cái kêu not found...) vậy bị seo vậy, làm seo khắc phục. tui nhớ sơ sơ là liên quan gì đến Intel(R) hay(C) gì đó. help help help help Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
phuuvodich
Mía mới có đường
Mía mới có đường
phuuvodich

giúp em với Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: giúp em với   giúp em với I_icon_minitimeWed May 21, 2008 8:21 am

em làm đc rùi, té ra là GVA hok có, sorryđã làm phiền đến các pác
Hoangminhvuong_admin
Admin
Hoangminhvuong_admin

giúp em với Empty
Bài gửiTiêu đề: ngu như bò   giúp em với I_icon_minitimeWed May 28, 2008 9:47 pm

bị vậy là thiếu drive VGA(card màn hình)
để nạp lải cần có đĩa drive mainboard.
để nạp kích chuột phải vào mycomputer chọn manage, sau đó đến dòng device mange nhình thấy dấu chấm hỏi nào thì kích chuột phải vào chọn update sau đó bỏ đĩa vào.
VGA chứ không phải GVA
https://lop7a10.all-up.com
Sponsored content

giúp em với Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: giúp em với   giúp em với I_icon_minitime

giúp em với
Trang 1 trong tổng số 1 trang